Hapa ndiyo utajua kuwa SHETANI anafanye kazi na wewe ni mtu wake!

0

Utajua kuwa Shetani yupo pale ambapo baada ya kudanga kwa muda mrefu umeamua kubeba mimba ya kale ka jamaa kako ka tangu chuo, kamekataa kataa na hatimaye kameikubali ikiwa na miezi saba unalazimisha akutambulishe mfunge hata ndoa ya Kiserikali. Anakuja kwenu na mnamaliza kila kitu ile tu anakupeleka kwao unakutana na Mama yake.

Ndiyo unagundua kuwa kumbe Baba yake ni yule Sponsor wako ambaye alikua anakulipia chuo na Mama yake ni yule mwanamke ambaye alikufumania Baa na mume wake ukamtukana ukimuambia “Mume wako ni huko huko akiwa kwako akiwa nnje ni wakwetu sote!” Ukamuacha aondoke akilia Mama wawatu na utu uzima wake!

Lakini utajua Shetani si rafiki yako palea ambapo unaamini kua kakusahau wewe na Baba mkwe mtarajiwa mnauchuna kama hamjuani mko mezani mpanapata chakula mara Paaap!!! Mama mkwe mtarajiwa anaropoka “Sasa mwanangu hii mimba ni ya kwako au ya Baba yako?” Hapo ndiyo utajua kwanini kule mbinguni Shetani alimuacha Adam akaendakwa Hawa!

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.
Post a Comment (0)


#buttons=(Accept !) #days=(20)

Our website uses cookies to enhance your experience. Learn More
Accept !
To Top