MUME APONEA CHUPU CHUPU KISA KUPENDA KURUKA UKUTA,MKEWE AELEZA.

0


Soma Kisa Hiki cha mwanamke mmoja aliyeamua kushare story ya mume wake kuponea chupu chupu  kwa kupenda kufanya mapenzi kinume na maumbile, Mwanamke huyo ambaye ni mke wa mtu na mumuwe ndio aliyekutwa na kisanga hicho asimulia kwa kirefu zaidi namna mume wake alipopata madhara makubwa karibu ya kupoteza maisha kwa kupenda Mapenzi ya kinyume na maumbile
Watu wengi wanaamini madhara ya mapenzi kinyume na maumbile huwaathiri zaidi wanawake na kusahau kuwa wanaume pia huathirika kwa kiasi kikubwa cha hata kupoteza maisha
Kisa hiki kinawafaa wanawake na wanaume usione uvivu soma kwa faida yako na ya mwenzako, nimejaribu ku Edit huko katikati kwasababu Muandishi kuna sehemu ametumia maneno makali sana, kama kunasehemu nitakua nimeacha natanguliza kuomba Radhi
Kisa Chenyewe anaanza mwanamke kwa kujitambulisha bila jina, na majina yote ya wahusika yamehifadhiwa kwasababu za kiusalama na kijamii
 
Nimeolewa nina mtoto mmoja, mme wangu anapeda sana kushika shika matako yani akiona niko uchi tu basi bora anishike hata matako aridhike, sikuogopa nilijua mwili wangu ni haki yake nikawa namuwachia, tukilala tu, anaweka mkono matakoni ndio usingizi unampata alizowea hivyo,,,,,, yani hata tugombane vipi tukilala tu anaweka mkono wake matakoni kwa juu ,,,,, kila nikistuka nakuta mkono, ILA HAKUWAHI KUNIAMBIA HABARI ZA KUNITAKA KINYUME NA MAUMBILE,
aliniheshimu sana wala hata sikuwahi kuhisi kama ana mtu nje yani hata wazo sikuwa nalo maana unawezashidna na simu yake usione chochote, hata upekuwe vipi hukuti chochote, saa moja yupo nyumbani, weekeend hatoki, yani amani tupu,,,,,, sasa kuna kipindi AKAANZA TATIZO LA KUTOSIMAMISHA UUME WAKE
Ikawa akifika asubuhi anakuwa ha hamu kabisa, namimi nakuwa na hamu sana, lakini mboo inakuwa imesimama kidogo sana,,,,, basi naichezeaaaaaaaa naigusishaaa badae kabisa ndio inasimama anaingiza,, akiingiza unakuta kati kati ya mapenzi inalala tena kwahiyo nakuwa sijakojoa yeye analalamika tu anaumi sana hasa sehem za KORODANI
Basi ilichutukuwa kama wiki kwa hali hiyo nikawa najitahidi kumset mind yake kuwa free nikawa namuuliza labda hali hii iliwahi mpata ujanani akasem hapana, nikamwa namuuliza sasa inakuwaje unawaza nini isijekuwa una mawazo, akasem hapana sina mawazo nikamwambia haya niambie basi nini shida, twend hospitli akasem kesho nina dr, rafiki yangu aghakan nitakwenda kumuona, basi ikaisha
kesho yake akaja na dawa kama unga unga kwenye kakopo, nikamuuliza hii dawa ya hospitali kweli? akasema hapana kuna staff mwenznangu nae tatizo hili lilimpataga akanywa dawa hii ya kimasai, unamix na maji ya moto, alikunywa kichupa kile aliuziwa 120,000 alikunywa kikaisha shiiiiiiiiiii uwezo wa mboo kusimama ulikuwepo, lakini hafiki mwishoni inalala kabisa inakuwa ndogo,, NIKAULIZA AU NI NGIRI? AKASEMA HAPANA
HALI ILIENDELA HIVYO,,, kuna siku nilistuka sna nilikuwa nafua chupi nikatoa nimfulri na yeye, nikakuta VITU KAMA USAHA umejaa kwenye chupi yake,,, nilistuka sana sikufua nikaiweka pembeni, nikamsubiri aliporudi nikamuliza huko chini unatoa nini?? mimi ni mke wako,,, natakiwa kujua uume wako unatoa nini maana ni mali yangu na haki yangu,,, kwanini unaniogopa,,, hata kama unaumwa tena ni vizuri mkeo akijua ajue anakuhudumiaje, niabie kweli, akasema mie sijui, naona tu kuna vitu vinatoka vyamoto vyeup vyeupe
Nikamuuliza vimeanza lini, akaseam siku ya tatu leo, NIKAKUMBUKA KWELI SIKU HIZO ZOTE NGUO ZAKE ZA NDANI ZAKE ALIFUA MWENYEWE,,,, nikamwambia sasa kwanini husemi, unakaa kimya,, isijekuwa magonjwa ya zinaa AKASEMA NIYAOTE WAPI MKE WANGU, nikamwambia twende hospitli aligoma kwenda na mimi, nilimsimulia rafiki yangu akaniambie niende nikapime mimi maana ushirikiano mme hana, NILIENDA REGENCY NIKAPIMA NIKAAMBIWA NIKO SALAMA SALMIN SINA CHOCHOTE KILE,,, ISIPOKUWA KUNA KIGOZI WALINIINGIZA WAKASEMA KESHO YAKE NIFATE MAJIBU, NILIRUDI NIKAAMBIWA KIPIMO KILE PIA KINAONYESHA NIKO MZIMA NIKASEMA ASANTE MUNG,,,,L
ILIENDA HIVYO NILIAMUA KUMUACHA MAANA HATAKI KUSHIRIKIANA NA MIMI KABISA,,,,, KILA NIKULIZA ANAFICHA FICHA SIKU HIYO USIKU NIMELALA NIKASIKIA MTU ANALIA, NIKAAMKA NIKAKUTA ANALIA HUKU AMESHIKA NYETI ZAKE ANALIA KWA UCHUNGU SANA,,,, NILITAZAMA SAA ILIKUWA SAA SITA, MIE HUWA SIWEZI KUENDESHA USIKU, NIKAMUITA RAFIKI YAKE AKAJA TUKAMPAKIE HAO HADI AGAKHAN NJIA NZIMA ANALIA HAWEZI HATA KUKAA WALA KUKUNJA KIUNO YANI ILIBIDI NIKAE NYUMA NA YEYE ANILALIE ANALIA KAMA MATOTO, KWA MARA YA KWANZA NILISHUDIA MACHOZI YAKE NA SAUTI YA KILIO
NIKAJIKUTA NAMUHURUMIA NALIA NA MIMI, AKANIAmbia mke wangu nishike huku,,,, nipulizeee, naumia nishike shike mama naumia,,,, analia sana, nikamwambia niambie basi KAMA ULIIBA MKE WA MTU TWENDE UKAOMBE MSAMAHA, ONA SASA HUELEWEKI UNAMUWA NINI, WAKATI HUO MBOO IMESIMAMA MISHIPA YOTE IMEONEKANA KUVIMBA YANI MMMM NILIGOPA SANA,,, NILIMVISHA BUKTA LAINI TU MAANA CHUPI INGEMUUMIZA SANA,,,, TULIPOKELEWA AKAINGIZWA KWA DR,, CHA AJABU KUFIIKA PALE AKAWA ANATAKA JINA LA DR ANAEMTAKA YEYE
WAKASEMA HAYUPO AKANIPA SIM AKANAIMBIA CHUKUWA NAMBA JINA LIMEANDIKWA DR,,,,………………………(jina la dr, kapuni yeye kataja mimi admin nimelificha)…. akasem YEYE NDIO ANAJUA ISSUE YANGU, NIKASEMA ISUE GANI? AKASEMA WEWE MWAMBIE HUYO,,,,, WAKATI NATAKA KUMPIGIA RAFK YAKE AKASEMA MWAMBIE HAPATIKANI, ANAFICHA NINI HUYU JAMAA KATIKA HALI HII,, NIKAMFATA NIKAMWAMBIA HAPATIKANI YEYE ANALIZA TU, YULE DR, MWINGINE AKASEMA ACHA NIKUHUDUMIE MIMI, AKAINGIA NAE CHUMBA CHA DR,, SIJUI ILIKUWAJE BADAE NIKAONA TU ANAVUTWA KWENYE KITANDA ANAPELEKWA WARDIN, NIKAAMBIWA ANALAZWA, DR AKANIITA OFISIN AKANIULIZA HUYU NI NANI YAKO, NIAKSEMA MME WANGU
AKASEMA OKAY, WA NDOA? NIKASEMA NDIO, AKAULIZA MNA WATOTO NIKASEMA NDIO, AKASEMA OKAY WANGAPI, NIKASEMA MMOJA WA MWAKA MMOJA AKASEMA OKAY,,,, SASA WEWE NI MTU MZIMA UKAE HAPO NA NAOMBA UNIJIBU MASWALI YANGU VIZURI ILI NIJUE NAKUSAIDIAJE,, USIOGOPE USINIONEE AIBU, WEWE NA MUMEO HUWA MNAFANYA MAPENZI KINYUME NA MAUMBILE?? NILISTUKA NUSU NIANGUKE KWENYE KITI, NIKASEMA NINI DR? AKASEMA NAKUULIZA HUWA ANAKUFANYA KINYUME NA MAUMBILE? NIKASEMA NOOOOO AKASEMA UGONJWA ALIO NAO UMEKUWA SUGU NA INAONYESHA NI MCHEZO WAKE WA SIKU NYINIG SANA HADI KUFIKIA HATU MBAYA HIVI
NIKAANZA KUSWET, MWILI UKAISHIWA NGUVU MACHO YAKANITOKA VINYWELEO VIKANISIMAMA DR, ALIONA HALI YANGU IMACHANGE GHAFLA AKANIAMBIA TULIA NIJIBU ILI NIKUPIME NWEWE YAWEZEKANA UNAUMWA, HAIWEZEKANI HALI HII IWE HIVI KWAKE WEWE UKAWA MZIMA, NIKASEMA NOO MIMI HAJAWAHI KUNIFANYA NYUMA WALA KUNIOMBA HIYO KITU DR,, NAAPA KWA MUNGU MMOJA NA NIMEPIMA JUZI JUZI TU NIKO SALAMA,,,,
AKASEMA NAOMBA NIKUPIME NA MIMI, SIKUBISHA AKANIPIMA, WAKATI VIPIMO VINASHUGHULIKIWA NIKAWA NAMUULIZA SASA MME WANGU MWISHO WAKE UNAKUWA NINI,
AKANIAMBIA WAGONJWA WA HIVI TUNAWAPOKEA SANA SIKU HIZI, SIJUI HUU MCHEZO WAMEUTOA WAPI HATA KUVAA CONDOM WANASAHAU, HAWAJUI MADHARA YAKE NA UKIWAAMBIWA HAWAKUAMINI, SASA HUYU WAKO KUNA KIPIMO NIMECHUKUWA, NA PALE TULIHARIBU WAKATI ANAUMWA HAKUTAKIWA KUFANYA WALA KUJARIBU HATA KIDOGO ALITAKWIA APATE MATIBABU MAPEMA BILA KUFANYA CHOCHOTE KILE MISHIPA IMEZIBA, UCHAFU UMEINGIA KWA NDANI, KWAHIYO WATAMFANYIA OPERATION YA KUMPASUA ILI KUSAFISHA NA AKITOKA HAPO UWEZEKANO WA KUPONA NI MKUBWA ILA UHAKIKA WA KUSIMAMISHA NI MDOGO SANA WAMFANYIE OPERATION
NIKASEMA DR KWELI UNAHIKIA NI KWA AJILI HIYO? AKASEMA NIKO KWENYE HII KAZI ZAIDI YA MIAKA KUMI, JINSI KULIVYO NA VINAVYOTOKA NI DALILI MOJA WAPO KABSLA HATA SIJACHUKUWA MAJIBU YA VIPIMO, ILA TULIA, USIMUHARAS NA MASWALI HUYU ANATAKIWA KUFANYIWA OPERATION USIKU HUU HUU, HALI YAKE SIO NZURI, NILIISHIWA NGUVU NILITAMANI NIMFATE KULE CHUMBANI NIKAMUULIZE ANAMRUKA  NANI UKUTA,,,,,
Niliogopa sanaaa nikaanza kulia sana nawaza anapasuliwaje halafu inakuwaje, nililia sanaaa lakini shemej yangu alinipa moyo kwamba tumuombee, niliomba tu Mungu amsamehe ila amponye
sie tulikuwa nje kwenye gari yani sikuwa sawa kabisa,wakanza kumuandaa weee hadi kufika saa kumi na mbili wakamuingiza kumfanyia, akatoka mida ya saa tatu ,,, hajielewi kabisa, akalazwa, nikaitwa nikawa naelekezwa namna ya kumuhudumia, ILINIPA UGUMU SANA KUWATAARIFU WENGINE MAANA WANGEJUA KILICHOTOKEA KWAKE NIKASEMA SISEMI KWA MTU YEYOTE KAMA MME WANGU ANAUMWA HATA KWA MAMA YAKE SISEMI NTAUGUZA PEKE YANGU AKINIFIA TUTAJUA MBELE YA SAFARI,, HATA RAFIKI YANGU SIKUMWAMBIA, ILA YULE SHEM WANGU NILIWAMBIA ASISEME KOKOTE NASHUKURU HADI LEO HII SIJASIKIA KOKOTE,,, NILIUGUZA MGONJWA WANGU AKAPONA KABISA,, ILA ALIAMBIWA HARUHUSIWI KUFANYA AWE ANATUMIA DAWA NA ANARUDI HOSPITAL IKUCHEKIWA AKIWA TERATI NDIO WATAMWAMBIA,
Nilishindwa kuvumilia kurudi hadi home ndio niulize,, nikamuuliza hospitli, wewe unajua unaumwa nini,, akasema ndio mke wangu ni uchafu umeziba nikamuuliza JALALA HILO?? sema Kinyesi  Kimeziba ya hao unaowafira, sasa unaruhusiwa leo nakurudisha kwako salama salmin nakuacha mzima kabisa naondoka na mwanangu SIWEZI KUISHI NA WEWE HADI USEME ULIKUA UNAFANYA NA NANI KITENDO KILE ,.. akasema hakuna kitu kama hicho, akakomaa nikasema poa dr, muongo, tuliruhusiwa hao hadi nyumbani, kufika nyumbani alijua natania, nilimuogesha mwanangu nikamwambia dada ajiandae, na mabegi ya nguo nikachukuwa funguo zangu, hao kwenye gari, nikamwambia naondoka UKITAKA NIRUDI SEMA KWELI ULIKUWA UNAMFIRA NANI, NILIWASHA GARI NA KUONDOKA ZANGU NA MWANANGU NA DADA WA KAZI
Nilikwenda kijichi kwa rafiki yangu, alipiga sana sim yangu sikupokea badae mama yake akaanza kunkipigia nikamwambia mama muulize sababu ya mimi kuondoka mwambie aseme mwenyewe kwako, mimi sisemi na niko serios,,, kweli sikusema nikakata simu, usiku kama saa nne akanipigia sim akasema yuko teyari kusema kweli, nirudi nikamwambia ntakuja asbh akakataa akaseam nirudi usiku ule ule nikasema siwezi drice usiku mimi, akasema nichukuwe tax atalipa,,, nilizima simu nikalal kwa rafiki yangu asubh akapiga tena, nikaenda niliacha watoto na dada huko kijichi, nilipofika tu nikamkuta kaka peke yake, akaanza kulia anaosdema nimsaehe
ai mateso aliyopata huyu bwana yalimtosha alikwua akikojoa kwenye mrija ulioingizwa huko chini, alikuwa analia kama mtoto, yani alikonda ndani ya wiki alikuwa anateseak akianza kukojoa ananiita ananishika kwa nvguvu anang’ata meno ndio anakojoa aliteseka vya kutosa aisee hadi nilimuhurumia,,,,, basi nilivyoenda akaanza kulia mke wangu nisamehe nikamwambia niambie ulifira wapi, akanitajia ni dada mmoja hivi, mfanya kazi wa bank,,,(jina kapuni by admin)
nikamwambia umeanza lini, akasema siku nyingi, naoma nisamehe nilianza kabla sijakuoa hata wewe, ilia niliapia mke wangu nitamuheshimu sitamvunjia heshima , ndio maana niliamua kufanya huko, nikammwambia uliniheshim asante lakn hukuogopa magonjwa? heshima iko wapi hapo, je tungekutwa tumeathirika ungenaimbia nini?? mie mwenzio nishapima kila kitu mzima, haya wewe umepima?? akasema nisamehe kwanza hatarudia na AKIRUDIA NDIONDOKE,,,, nilimuhurumia kwakuwa nampenda sana,, nikasema namsamehe na aibu nitamfichia ila huyo mwanamke nitamtafuta nimwambie tu aache ,,,,,,, nilikubali kumsahe kwa shart la kutofanya chochote hadi akapime kwanza,
tulikwenda hadi hsptl akapima alikutwa negative,,,,, wakati anajisubiria maana alikatazwa sex kabisa kwa kipindi hicho, utulikaa miezi mitatu bila kufanya chochote kile,,,,, tukarudi tena hsptl wakapima yuko negative,,,, tukarudi home bado hakuruhusiwa kusex,,, ilifika miezi mitano kasoro nikaitwa na yeye hsplr tukaelekweza how can we sex kwa kipindi cha mwanzo ktuokana na hali yake,,,,,, ilichukuwa muda sana kufanya kawadia mwanzoni alikuwa anaishia njiani au hakojoi kabisa,,,,,, niliambiwa kwa uapnde wao mdr wamemaliza jamaa yko fresh kazi ni kwangu kumuandaa, kumuweka sawa ili aperform maana imeathiri hadi kichwa chake,,, nilikuwa nahasira sana mwanzoni, mwisho nilimuhurumia kwakweli maana nampenda, nikawa najitahidi kumpa upendo wangu wote,,,,, namuweka karibu, sana ILISAIDIA SASA HIVI YUKO VIZURI TUNAENDA KAMA KAWAIDA NA SASA NIKO NA MIMBA, YA MEIZI MITANO

BACK TO THE LADY FROM BANK, 

nilifung safari hadi ofisin kwao, nikamuulizia nikamkuta, akaja kuniona, kabint kazuriiiiiiiiiiiiiiiiii huwezi kuamini admin mdogo mdogo mzuri sana anaonekana mstaarabu saNA NILISHANGAA YEYE ANANIJUA MIMI SIMJUI, alistuka kuniona nikahisi, ananijua nikamuuliza do you know me? akasema no,,, oh yess nikamwambia YES OR NO! AKASEMA YES ni mrs…………………. NILISHIKWA HASIRA HAPO HAPO NILIMUWASHA KIBAO PAAAAA waliokuwepo karibu waliona, yule dada mwenyewe akanishika mkono tukaongelee nje maana wengi walikuwa hawajastukia kila mtu yuko busy, walion wachache waliokuwa karibu ila kuna staff mwenzie aliona,
nikamwambia kwanini umemtesa hivi mme wangu, kwanini uanampa mkundu wako mchafu mme wangu hadi kummpa matatizo makubwa vile, kwanini usitulie ukapata wako mbona wewe bado mdogo sana, wakati tunaongea akawa anasema dada naomba atuongee jion hapa ofisin watasikia nikamwambia nikitoka hapa naingia kuonana na bosii wako,,,, NIMWAMBIE KAAJILI MASHETANI HUMU, akatoka mdada mwingine, sie yule alietuona, akamuuliza ……………….
 vipi kwema? nimeambiwa nitoke nje kuna mtu amekupiga nani?? akasema hakuna alienipiga, nikamwambai mimi nimempiga njoo ujjuwe sababu, yule bint nusu akimbie, akaniambia niko chin ya miguu yako naomba tuongee badae
mwenzie akaja akaniuliza chanzo nikamwambia aseme mwenyewe,,,,, bint alilia kama kapokea msiba, anaseam tu nisamehe ntakutafuta nikamwambia j JIONI UNITAFUTE MWENYEWE,,,,, IKIBID NJOO KWANGU MAANA UNAPAJUA, JIULIZE HAPA NIMEFIKAJE, JINA NIMEPATAJE, MNASAHAU KUWA HAMPENDWI NYIE MNACHEZEWA TU, TAZAMA SASA KARUDI KWANGU KWA HESHIMA NA ADABU ZOTE, NIMEMPOKEA MIKONO MIWILI, KANIELEKEZA HADI KWENU HADI UNAPOISHI,,,, HADI WAZAZI WAKO NIMEELEKEZWA,,,, UMEHARIBIWA MKUNDU HUO, MIE WANGU UKO NA ADABU ZAKE NAMUHURUMIA ATAKAEKUJA KUKUOA… NITAFUTE MWENYEWE, NILIONDOKA KWA HASIRA SANA NIKAANZA KULIA KWENYE GARI,
KWELI ALINIPIGIA SAA KUMI NA MBILI AKIULIZIA kama tunaweza kuonana sehem nyingine sio nyumbani, NILIKUWA NA HASIRA NIKASEMA NITAMUUA NIPATE KESI, NILILIA SANAAAA NIAKAMWAMBIA NTAKUTAFUTA NIKO MBALI,,,,,, SIKUMTAFUTA KAMA WIKI HIVI YEYE NDIO ALIKUWA AKINITAFUTA NA KUNITEXT SMS ZA KUOMBA RADHI NIMFICHIE UFIRAUNI WAKE,,,,, NILIINGIA KWENYE MAOMBI, NIKAOMBA SANA MUNGU ANISAMEHE NAMI NAWASAMEHE WALIONIKOSEA, NILIMWAMBIA YULE BINT KWAMBA BASI NIMEMSAHEHE, MME WANGU NILISAMEHE, HADI LEO NIKO NAE,
sasa nimeona post yako ya kunyonya uume nikakumbuka, HIVI TUNAVYONYONYA NI SALAMA KWELI?? mimi nilijilaani sana, maana ilikuwa ndio tabia yangu, hatufanyi kabla sijanyonya NASHUKURU MUNGU ALINILINDA SIKUUMWA CHOCHOTE KILE, NAMSHANGAA MUNGU HADI LEO NA NAAMINI NJIA ZAKE HAZICHUNGUZIKI, SITANYONYA TENA UUME MIMI, HADI NAINGIA KABURINI,,,,, NI HAYO TU,, NIMEJISIKIA KUSHARE NA NINYI WOTE’
Mwisho Wa Kunukuu
Jali Afya Yako, Acha Kupuuza Mambo Ya Muhimu maana mwisho Ndio kama hivyo
Walisema wazee wazamani Mficha Maradhi Mauti Yatamuumbua
Ahsante Sana Dada, hatukujui lakini somo lako litadumu milele ndani yetu ubarikiwe

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.
Post a Comment (0)


#buttons=(Accept !) #days=(20)

Our website uses cookies to enhance your experience. Learn More
Accept !
To Top