AMUA MWANAE KISHA KUUTUPA MWILI WAKE CHOONI

0

 


Maafisa wa polisi katika Tinet, kaunti ya Nakuru, wamemkamata mwanamke wa miaka 25 kwa tuhuma za kumuua mtoto wake wa miaka minne. Kulingana na mashuhuda wa macho, Faith Chepkorir alimuua binti yake na kuutupa mwili wake katika choo cha shimo katika kituo cha Kapno huko Kuresoi kusini Jumanne.


 Kulingana na Stephen Korir, mzee wa kijiji katika mkoa huo, mtuhumiwa hapo awali alikanusha kujua binti yake alikuwa wapi, lakini baadaye aliwaongoza wanakijiji kwenye eneo ambalo mwili ulikuwa umetupwa. Alidaiwa alikataa kukiri uhalifu huo hadi mwili ulipopatikana kutoka choo cha futi 7. 


Kulingana na wanakijiji, mtuhumiwa hivi karibuni alitengana na mumewe kwa sababu ya maswala yasiyofahamika ya kifamilia. 


Picha kadhaa zilizopatikana na Citizen Digital zilimwonyesha mshukiwa huyo akiwa ameinamisha kichwa chake na mikono yake ikiwa imefungwa nyuma yake huku wenyeji wakisubiri kuwasili kwa polisi wa eneo hilo. Picha zingine zilionyesha mwili wa msichana wa miaka minne umefungwa kwenye shawl, katika tukio ambalo limeshtua jamii. 

Kupitia ukurasa wa Instagram.com/citizentvkenya wameandika hayo


Mwili wa marehemu ulipelekwa kwenye nyumba ya mazishi ya Olenguruone, wakati mshukiwa anashikiliwa katika kituo cha polisi cha Kuresoi akisubiri tarehe yake ya mahakama.

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.
Post a Comment (0)

#buttons=(Accept !) #days=(20)

Our website uses cookies to enhance your experience. Learn More
Accept !
To Top