BABA AMKATAA MWANAE ALIYEJIKOBOA

0

 


Mwanamke ambaye alikuwa anatumia krimu za kujichubua au kujibadilisha rangi ya mwili kwa zaidi ya miaka 10 amesema kuwa ngozi yake ilibadilika sana kiasi kwamba baba yake hakuweza kumtambua.

SOMA ZAIDI HAPA👇👇👯

https://www.bbc.com/swahili/habari-57693959

Tags

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.
Post a Comment (0)


#buttons=(Accept !) #days=(20)

Our website uses cookies to enhance your experience. Learn More
Accept !
To Top