HII NI HATARI Nilikaribia kuanguka wakati nikiambiwa hadithi hii leo.

0



Je! Unapata pesa na hutoweka  kutoka kwenye  mikono yako au wakati mwingine unajiuliza kwanini unapata pesa na kabla ya kufanyia jambo unakuta zimekwisha na huna hata shilingi, !!?


Tumia dakika 1 kusoma hii. 


PETER  ni mtu anayefanya kazi kwa bidii sana, ana biashara na anapata pesa nyingi lakini pesa zake hupotea kwa njia ya kushangaza anajikuta yeye mwenyewe alifanya nini  pesa hizo. 


Kwake hili halikuwa shida kubwa ila pale  alipoanza kuwa na bahati mbaya. 


Kulingana na yeye, kila wakati anakaribia kupokea kitu, akikaribia kupata mafanikio, hukata tamaa. 


Mnamo januari 2020, alipata bahati na kuchaguliwa kuwa mwifadhi mkuu wa MAHALE NATIONAL PARK ilikuwa ndoto ambayo ilimjia lakini kwa mshangao wake mkubwa, siku ambayo mkataba ungetiwa saini, mkataba ulifutwa. 


Siku hiyo ilikuwa siku mbaya sana kwake, aliamua kuelekea duka la dawa kununua sumu ya panya ilianywe na kujiua. 


Akiwa njiani wakati anaendesha gari, aliingia kwenye Facebook na kwa bahati nzuri rafiki yake alishiriki chapisho langu na akaamua kuchukua namba yangu na akapiga. 


Niliposikia hadithi yake, nilimwambia aje. 


Mnamo Februari mwaka huu alikuja kama mgeni wa kimataifa.


 Nilipokutana naye na kumshika mkono, Mungu alisema, sababu ya msiba wake wa kifedha imefichwa ofisini kwake. 


Nilimpa maelekezo ya kufanya na nikampa  mafuta ya upako na nikamwuliza aende kupaka mafuta ofisini kwake kwa siku 14. 


Aliondoka na kufanya kama nilivyoagiza, siku ya 15, wakati alipofika ofisini kwake mapema asubuhi, akaona nyoka mkubwa juu ya meza yake. 


Nyoka hakuweza kukimbia wala kumuama, alipiga kelele na wenzake walikuja na kumuua nyoka. 


Wakati bado walikuwa wakimuua nyoka, hapo hapo alipokea simu kutoka kwa waziri wa UTAMADUNI NA UTALII na kumwita ,


Tunapozungumza hivi sasa, yeye ni milionea, japo kukatishwa tamaa kwake kwa muda mrefu na sasa mambo yanamwendea vizuri. 


Sijui unasoma  ujumbe huu kutoka wapi ,lakini nataka kukuambia kuwa wewe ni maskini, na unafanya kazi kwa bidii bila mafanikio yaani maisha yako ni magumu ,ni bora hata yule ambaye hana kazi kuliko wewe na kila wakati umekata tamaa kwenye ukingo wa mafanikio kwa sababu kuna adui aliyejificha anayekusababishia mabaya. 


Ikiwa unaweza kujishusha na kutoa maoni * Fichua , na ushiriki chapisho hili mara 8. 


Ndani ya dakika 8 chochote nyuma ya umasikini wako, bahati mbaya, pesa zinazopotea au bahati mbaya zitafunuliwa na kuuawa katika jina la yesu kristo,.


Shiriki kwa vikundi 5.katika mitandao kwa kutumia viongo hapo chini! Utabarikiwa!

Tags

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.
Post a Comment (0)

#buttons=(Accept !) #days=(20)

Our website uses cookies to enhance your experience. Learn More
Accept !
To Top