MAMA AWAWEKEA SUMU WATOTO WAKE! MMOJA AFARIKI DUNIA

0


Mwanamke mwenye umri wa miaka 27 katika Kaunti ya Machakos Jumatatu alifikishwa kortini kwa madai ya kuwatia sumu watoto wake wawili wa miaka 6 na 5, na kumuua mmoja wao.


Mary Nduku, mama wa watoto watatu, aliripotiwa kufanya kitendo hicho baada ya kukabiliwa na wazazi wake ambao walidai kwamba amalize uhusiano wa 'uchumba' na mjomba wake.

Soma hii MBOWE AISHAURI SERIKALI ITOE CHANJO KWA KILA RAIA WA TANZANIA

Nduku anasemekana kuwa katika uhusiano wa kimapenzi na mjomba wake mwenye umri wa miaka 27 Dominic Mbithi licha ya maonyo ya wazazi wake.


Nduku aliripotiwa kwenda porini Jumamosi na kuwatia sumu watoto wake wawili baada ya mama yake Teresia Mwikya kusisitiza kuwa uhusiano huo umalizike.


Watoto hao walikimbizwa katika Hospitali ya Machakos Level 5 ambapo mzaliwa wa kwanza alikufa wakati wa kuwasili wakati mzaliwa wa kwanza bado amelazwa na anapata matibabu.


Nduku alifikishwa katika Mahakama ya Sheria ya Machakos ambapo maafisa wa uchunguzi waliomba wapewe muda zaidi kumaliza uchunguzi wao.


Hakimu Mkazi Mwandamizi Charles Ondiek alikubali ombi hilo akisema kesi hiyo itarejeshwa kortini mnamo Agosti 2, 2021.

Soma hii WANANCHI LUDEWA WADAI WAMECHOKA KUSUBILI AHADI WANATAKA KULIPWA HELA ZAO

Idara ya watoto ya Machakos pamoja na maafisa kutoka Kurugenzi ya Upelelezi wa Makosa ya Jinai (DCI) waliokoa kijana mwingine wa mwaka mmoja aliyetajwa kuongozwa na Mbithi na Nduku.


Mbithi alitoroka wavu la polisi na tangu wakati huo msako umeanzishwa ili kufuatilia mahali alipo

Tags

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.
Post a Comment (0)


#buttons=(Accept !) #days=(20)

Our website uses cookies to enhance your experience. Learn More
Accept !
To Top