😭SIMULIZI YA KUSIKITISHA SANA😭BWANA HARUSI KUFA KABLA YA HARUSI.

0



Hii ilitokea hivi karibuni Siku ya harusi, bi harusi alikuwa anasubiri bwana arusi afike baada ya dakika chache baadaye alisikia simu yake ikiita,

Mpigaji simu: "Ninaongea na Rita, bi harusi?" bi harusi: ndio,

Mpigaji simu: Bibi samahani kwa kukupa habari hizi za kusikitisha, bwana harusi wako alikandamizwa na #kontena  akiwa njiani kwenda kanisani kukutana nawe.

ALISHITUSHWA na taarifa hizo, siku ya furaha ili geuka siku ya kusikitisha.

Namuombea mtu anayesoma hii ikiwa unaweza kujinyenyekeza kwa muumba wako kwa kuandika Amina na kushiriki MAOMBI HAYA ✍️, Habari mbaya haitakuwa sehemu yako katika miezi hizi 6 iliyobakia kumaliza MWAKA HUU 2021

Hautapokea simu mbaya
Hautolia siku ya sherehe yako, Amina.

TYPE  Amina na ushiriki, share Uwezavyo,kwa kutumia viungo vya mitandao ya kijamii hapo chini, tufikishe MAOMBI HAYA ULIMWENGUNI KOTE,.AMEN

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.
Post a Comment (0)

#buttons=(Accept !) #days=(20)

Our website uses cookies to enhance your experience. Learn More
Accept !
To Top