VIFAA VYA WANAFUNZI IKIWEMO MAGODORO VYATEKETEA KWA MOTO!

0

 


Jeshi la Zimamoto na Uokoaji Wilaya ya  Geita kwa kushirikiana na askari wa GGM wamedhibiti moto uliowaka kwenye moja ya darasa la Shule ya sekondari Geita iliyopo mjini Geita.

Moto huo ambao chanzo chake hakijajulikana umeanza kuwaka saa 3 usiku na kuteketeza magodoro na masanduku ya wanafunzi yaliyokuwa yamehifadhiwa kwenye chumba hicho.

Soma zaidi>>> Mwananchi digital

Tags

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.
Post a Comment (0)


#buttons=(Accept !) #days=(20)

Our website uses cookies to enhance your experience. Learn More
Accept !
To Top