AMUUA MKEWE BAADA YA KUTISHIA KUMPA TALAKA

0

 


Vyombo vya usalama huko Bibiani, Ghana vimeanzisha msako wa kumtafuta Emmanuel Okyere Baffour, aliyemchoma kisu mkewe wa miaka 26 na kumuua.

Kulingana na ripoti, mtuhumiwa anasemekana kumuua baada ya marehemu, Joyce Johnes Afi Jessika, kumtishia kumtaliki.

Soma hii WAZIRI,MAGEREZA YA TANZANIA YANAENDESHWA KIKOLONI

Tukio hilo lilitokea Agosti 6, huko Degede, kitongoji cha Bibiani katika Manispaa ya Bibiani Anhwiaso Bekwai ya Mkoa wa Magharibi Kaskazini.

Afisa wa Uhalifu wa Tarafa ya Bibiani Anhwiaso Bekwai, Msimamizi Seth Serwonu, ambaye alithibitisha ripoti hiyo, alisema jamaa za marehemu waliripoti tukio hilo polisi.

Alisema Polisi waliendelea na eneo la tukio na kumkuta marehemu akiwa kwenye dimbwi la damu na majeraha mengi ya kuchomwa.

Mwili tangu wakati huo umewekwa katika chumba cha kuhifadhia maiti cha Serikali ya Bibiani kwa uchunguzi, wakati Polisi imeanza uchunguzi ili kubaini aliyepo.

Kulingana na Supt Serwonu, uchunguzi wa awali ulifunua kwamba marehemu aliamua kumtaliki mume anayeshukiwa juu ya maswala kadhaa lakini mume alimsihi abaki akisema kwamba alikuwa amekataa.

Mwanamke huyo hata hivyo alisisitiza kutoka nje ya ndoa na akapakia mzigo wake na kwenda kwa wazazi wake.

Alisema Alhamisi, Agosti 6, 2021, karibu saa 12 jioni, mtuhumiwa huyo alikwenda nyumbani kwa marehemu wakati wazazi wake hawakuwa karibu kumshambulia kwa kisu. 

Inasemekana alimchoma visu mara tano, akafunika mwili kwa nguo ndani ya chumba, na kutoroka.

Tags

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.
Post a Comment (0)

#buttons=(Accept !) #days=(20)

Our website uses cookies to enhance your experience. Learn More
Accept !
To Top