TAARIFA KWA WOTE WANAOTUMIA PASSWORD KWEÑYE SIMU ZAO

0

 Wengi wetu leo ​​tunapenda kuweka Password kwenye simu zetu ambayo inafanya iwe ngumu kwa mtu kuitumia ikiwa kuna hali mbaya imekupata kama kupoteza simu, magonjwa, ajali au hata kifo. 


Lakini kwa maarifa haya madogo nitakayoshiriki, labda tunaweza kujiokoa sisi wenyewe na maisha ya wengine pia. 


HATUA YA 1

Wakati simu yako imefungwa, kawaida huonyesha nenosiri *(password)*. Chini yake, utaona dharura *(Emergency)*. Bonyeza dharura, kisha utaona habari za dharura. Bonyeza habari ya dharura (mara 2) Utaona kitufe cha penseli upande wako wa kulia, bonyeza juu yake kuhariri(kuandika taarifa zako). 


HATUA YA 2

 Kisha ingiza anwani unazotaka kuhifadhi kama dharura inapokupata. mfano: *unapoishi*, *namba za simu za watu wako wa kalibu mfano* (mama baba, kaka, rafiki, mke, mume, dada)  Unaweza kuweka *namba* nyingi iwezekanavyo. Sasa namba hizo ulizohifadhi zinaweza kupigwa/kupigiwa kupitia simu yako hata wakati simu yako imejifunga kwa password, bila hata kuingiza password yako. 


KUMBUKA:

 Ili kupiga simu bonyeza palipo andikwa dharura (Emergency) na nambari zilizohifadhiwa hapo zitatokea. Unaweza kupiga nambari hizo bila kufungua simu.

Nafsi inaweza kuokolewa kupitia hii.

JISIKIE HURU KUSHEA NA WENGINE Huwezi kujua, KUSHEA KWAKO kunaweza kuokoa maisha ya mtu.


Asante.

Tags

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.
Post a Comment (0)


#buttons=(Accept !) #days=(20)

Our website uses cookies to enhance your experience. Learn More
Accept !
To Top