ALIYEMLAWITI MTOTO WA JIRANI YAKE NJOMBE AHUKUMIWA JELA MAISHA

0

Mahakama ya Wilaya ya Ludewa Mkoani Njombe imemuhukumu kifungo cha maisha James Uhaula (65) Mkazi wa Kijiji cha Amani kwa kosa la kumlawiti Mtoto wa miaka mitano.


Akisoma hukumu hiyo Hakimu Mfawidhi wa Mahakama ya Wilaya ya Ludewa, Isaac Ayengo amesema Mtuhumiwa alitenda kosa hilo January 23, 2022 nyumbani kwake ambapo Mama wa Mtoto huyo Lucy Mkinga (23) alikuwa kanisani pamoja na Mtoto huyo na alipoona anaanza kusinzia akamwambia aelekee nyumbani akapumzike.


Amesema wakati Mtoto akielekea nyumbani Mtuhumiwa ambaye ni jirani yake alimuita ndani na kumpa pipi pamoja na simu ndogo aliyomuwekea mziki asikilize kisha akampakata na kumvua nguo kisha kumuingilia kinyume na maumbile.

Kwa mujibu wa maelezo ya Mama wa Mtoto anasena aliporudi kanisani hakumkuta Mtoto nyumbani hivyo akaanza kumtafuta ndipo akasikia sauti ya Mwanae akilia kutokea katika chumba cha jirani yake ambaye ni Mtuhumiwa.

Aidha Mshtakiwa aliiomba Mahakama kumpunguzia adhabu kwakuwa anafamilia inayomtegemea na watoto watatu walio chini ya miaka 18, hata hivyo Hakimu Ayengo alitupilia mbali ombi hilo na kumpa hukumu ya kifungo cha maisha jela.

ULITAZAMA VIDEO HII YA NAMNA YA KUTENGENEZA PESA MTANDAONI KAMA BADO BOFYA SASA
Tags

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.
Post a Comment (0)


#buttons=(Accept !) #days=(20)

Our website uses cookies to enhance your experience. Learn More
Accept !
To Top