MWANAMKE AKAMATWA KWA MGANGA AKIOMBA DAWA ASIKAMATWE NA POLISI

0

Mwanamke wa Kiambu anayedaiwa kumwibia mwajiri wake Sh4 milioni amekamatwa Jumanne na maafisa wa polisi katika nyumba ya mganga ambapo inadaiwa alikuwa ameenda "kutafuta ulinzi" ili asikamatwe.

Miriam Mwelu

kulingana na Kurugenzi ya Upelelezi wa makosa ya Jinai (DCI), Miriam Mwelu, alikamatwa akiwa na mpenziwe Timothy Akoi katika nyumba ya mganga huko Gachie nchini Kenya.

Baada ya kufika kwenye nyumba hiyo, mastaa hao walikutana na tukio la kutisha walipomkuta Mwelu "akiwa ametumbukizwa kwenye beseni lenye mchanganyiko wa damu iliyochotwa kutoka kwa ndege aliyekufa, ambaye sura zake zilifanana na za jogoo."

Kisha mganga huyo alianza kuimba nyimbo za uchawi ili kuwazuia maafisa hao lakini hakuweza kuwazuia kuingia ndani ya nyumba hiyo.

"Yeye(Mwelu) hakuweza kukubaliana na hali halisi, baada ya msimamizi wa operesheni hiyo kumwambia ‘mama bado tuko hapa vaa nguo twende.’” .

mkusanyiko wa hirizi ikiwa ni pamoja na pembe, manyoya na shells cowrie zilipatikana katika chumba hicho cha maganga.

DCI aliongeza kuwa mganga huyo alikuwa akitoa, pamoja na orodha ndefu ya huduma, ulinzi kutoka ‘Kutoshikwa na polisi’.

Baadaye Mwelu aliwaongoza wapelelezi hadi nyumbani kwa wazazi wake eneo la Ithanga, kaunti ya Murang’a, ambako kitita cha pesa cha Sh1.57 milioni na vito vilivyoripotiwa kuibwa kutoka kwa mwajiri wake vilipatikana.

Kwa sasa mtuhumiwa bado anashikiliwa korokoroni kwa hatua za kufikishwa mahakamani.

Tags

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.
Post a Comment (0)


#buttons=(Accept !) #days=(20)

Our website uses cookies to enhance your experience. Learn More
Accept !
To Top