TENGENEZA PESA KUPITIA APP HII,HUU NI MCHONGO PESA

0

Hallow! Hallo! hii ni habari njema kama ulikuwa hujui utapata pesa vipi basi leo nakupa njia hii raahisi ya kujitengenezea shilingi 2000 ndani ya nusu saa! bure mtandaoni! chakufanya kama unasoma habari hii sema oyooooo!. nitakuelekeza hatua moja baada ya nyingine.

HATUA YA KWANZA!

Unapaswa uamini kwamba hii ni kweli wala sio ulagai au utapeli,na hela yako unaitoa muda wowote unaoutaka au kuwekeza zaidi ikiongezeka unatoa na Hapa utatoa kwa nyia mbili (A) Kupitia M-PESA na (B) TIGO PESA. Sasa ungana nami hatua kwa hatua.

KWANZA BOFYA LINK HII KUJIUNGA! 

  <<JIUNGE HAPA  >>>     << BOFYA HAPA>>   <<KUTOA PESA >>

BAADA YA KUBOFYA!

Mimi nimetengeza elfu 21000 kama unavyoona katika picha hii

Utaingia utaona sehemu ya kuweka Namba ya simu na Neno siri au Passwor utarejea tena kuweka Passwword kisha unaingia kwenye ukurasa wa kutengeneza pesa,utaona Account yako ikiwa na Namba ya simu yako na ID ya namba ya simu yako! baada ya hapo utawezaje kutengeneza pesa.

Nenda sehemu ya BLIND WALLET kisha jaza taarifa zako za kupokelea hela yako! na hapoa utajaza namba ya simu na Neno siri sita namba utaweka,kisha utapokea 1000/bure kabisa kwenye account yako!

KAMA UNAJUA KINGEREZA HATA USIWAZE BOFYA TU LINK HII UTAELEWA NINI CHA KUFANYA HATA BILA MAELEZO,NINAYOKUPA HAPA!.

<<JIUNGE HAPA  >>>     << BOFYA HAPA>>   <<KUTOA PESA >>

picha ikionesha kiasi nilichotengeneza leo

Ukisha tengeneza Account yako vizuri kinacchofuata nikutengeneza pesa,hatua kwa hatua nenda kwenye HOME au bofya HOME kisha nenda sehemu imeandikwa BUY hapo ukibofya itakuletea bidhaa mbalimbali zinabei kabisa,sasa usijali huhitaji kununua? chakufanya BOFYA BUY! kisha itakuletea ukurasa wa RATING PRODUCTS bofya bofya vyote vinne kisha submit,fanaya hivyo mpaka bidhaa 20! kisha utaona salio la pesa yako inaongezeka kisha ukimaliza utaona hela yako tayari!;



NINI KINAFUATA BAADA YA PESA KUINGIA KWENYE ACCOUNT YAKO/BALANCE YAKO!.

Kifuatacho ni kutoa hela yako sasa na kuanza maisha yako,subili kesho tena kwa ajili ya kazi nyingine au Nenda hatua inayofuata! kujipatia fedha zaidi!

ili kupata zaidi Njoo Whatsapp hapa  <<JIUNGE WHATSAPP KWA SWALI>>uniulize nikusaidie! chakufanya! kisha utengeneze pesa zaidi;

TAZAMA VIDEO YA KUJIPATIA PESA HIVI PUNDE TU! NAKUWEKA HAPA!

Tags

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.
Post a Comment (0)


#buttons=(Accept !) #days=(20)

Our website uses cookies to enhance your experience. Learn More
Accept !
To Top