WANAFAMILIA WATATU WAGONGWA NA GARI WAKITOKA HOSPITALI

0

 Watu watatu wa familia moja akiwemo mtoto mdogo,wakazi wa kata ya Terat  katika jiji la Arusha,wamepoteza Maisha papo hapo  kwa ajali baada ya kugongwa na gari wakitoka hospitalini wakiwa wamepakizana kwenye pikipiki.


Tukio hilo la kusikitisha limetokea usiku wa kuamkia leo katika barabara ya bypass katika jiji la Arusha wakati marehemu wakitoka kumpeleka hospitalini, mtoto Ebenezer Mollel mwenye umri wa mwaka mmoja na nusu aliyekuwa ameandikiwa sindano za masaa.

Wengine waliofariki dunia ni pamoja na mama wa mtoto ,Neema Mollel(27) pamoja na mdogo wake ,Agustino Mollel (24) ambaye alikuwa dereva wa pikipiki .

Kwa mujibu wa shuhuda wa tukio hilo,John Mushi marehemu hao walipoteza maisha eneo la tukio baada ya kupata majeraha makubwa na  kuvuja damu nyingi.

Alisema walishuhudia miili ya marehemu hao wakiwa wamevunjika na kusagika mikono na miguu huku mtoto na dereva  wakipasuka kichwa  na kusagika.

Naye kaka wa marehemu Daud Mollel alisema kuwa marehemu waligongwa kwa nyuma wakiwa wamepakizana kwenye pikipiki na gari ambalo halikujulikana baada ya kutosimama katika eneo la Karvati ,Terat. 

Alisema kuwa mara baada ya kupata taarifa juu ya ajali hiyo alifika eneo la tukio na kushuhudia miili ya marehemu wakiwa ikiwa na majeraha makubwa sehemu mbalimbali za miili yao.
Tags

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.
Post a Comment (0)


#buttons=(Accept !) #days=(20)

Our website uses cookies to enhance your experience. Learn More
Accept !
To Top