VIJANA WATAKIWA KUCHANGAMKIA FURSA ZA AJIRA KALYNDA WAACHE KULALAMIKIA AJIRA

0

 Wakati serikali ikihamsisha matumizi ya tehama na kukiwa na kundi kubwa la vijana kukosa ajira na kulalamikia maisha magumu,Imeshauriwa kutumia tehama katika kujipatia kipato kupitia fursa mbalimbali zilizopo mtandaoni.

Picha za mafunzo mbalimbali kwa watumishi wa Kalynda

Meneja mahusiano kutoka Kampuni ya Kalynda E-Commerce Limited Kalyanda Bob amesema wao kama kamapuni wamekuja na fursa kwa wasio na ajira na wenye kuhitaji kutengeneza kipato cha ziada kupitia kampuni hiyo.

Amesema Kupitia Kalynda E-Commerce Limited Mtu anayehitaji kufanya kazi anatakiwa kuhakikisha anakuwa na mtaji kidogo na kupata faida mara dufu mfano kwa kuweka akiba yako ya shilingi 20,000/= na kutengeneza faida mpaka 45,000 kwa siku chache!.

Jinsi ya Kupata kazi Kalynda E-Commerce Limited unatakiwa kuwa na simu au Computer kwa ajili ya kuingia na kufanya kazi ukiwa popote Africa Mashariki (Tanzania,Uganda na Kenya) na mtaji wako wa chini shilingi 20,000/ au 100,000 au 200,000/ na ukatengeneza faida kupitia ulichowekeza.

Jisajili hapa! Register here>>

KUHUSU PESA UTAKAYOWEKEZA

Amesema mtu anayewekeza Kalynda E-Commerce Limited anaweza kutoa hela yake alaiyowekeza naa faida yote kwa pamoja ikiwa hatahitaji kuendelea hivyo,kutoa pesa hakuna masharti yoyote utakayopewa kwenye hela yako,na kubwa zaidi hela yako utapokea kupitia kampuni ya mtandao wa Vodacom au Tigo Pesa pekee!.

soma zaidi>>>>>

Je! Kalynda E-Commerce Limited imesajiliwa kwa mujibu wa sheria?

Meneja mahusiano amesema NDIO imesajiliwa na June 4,2022 Brela kwa No.156483877 na wana leseni ya Biashara ya Online Marketing and Sales.Mkoa wa Dar es Salaam manispaa ya Kinondoni kata ya Msasani na mtaa wa Kaunda Drive Street.pia imeingia mkataba na IPP Media (ITV) kipindi cha kumekucha michezoni asubuhi wa miaka mitano kama wadhamini pia katika kipindi hicho.

JE! Kalynda E-Commerce Limited hawawezi kutuliza uwekezaji wetu?

Hapana Kalyanda imejizatiti kupunguza ajira hapa nchini ndio maana tunafanya kazi zetu kwa mujibu wa sheria hivyo,unapaswa kutuamini asilimia mia moja kuwa hapa ni sehemu salama na unaweza badili maisha yako hapa!.amesema meneja.

Kalyanda Bob meneja mahusiano amesema kuwa huu ni wakati wa watu kutumia fursa ya kuwekeza na kutengeneza faida,kwa kuwa serikali inatambua uwepo wao hapa chini na shughuli zao zinavyofanyika hivyo mtu asipate wasiwasi juu ya shughuli zao.

Chati nasi Whatsapp>>>

Maswali yaliyoulizwa zaidi kuhusu Kalynda

/Nawezaje Kurecharge /kuweka hela yangu kwenye account yangu?

/Ukitaka kutoa hela yako lazima ualike marafiki?

/Je! Kampuni inapatikana wapi? Ofisi zao!

/Hela nikitoa inanifikia kwa muda gani?

/Je! Kalynda E-Commerce Limited sio Matapeli?.


Picha za baadhi ya wadau waliotembelea Ofisi za Kalyanda Mission Street,PSSF Tower,30th Floor.





Tags

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.
Post a Comment (0)

#buttons=(Accept !) #days=(20)

Our website uses cookies to enhance your experience. Learn More
Accept !
To Top