JIFUNZE NAMNA YA KUPATA TSH 1000 BURE KUPITIA TIGO PESA au M PESA👇

0

JE! Umekuwa ukitafuta fursa za ajira muda mrefu bila Mafanikio? Na ungependa kupata ajira Leo na kujipatia Ujira wako? Kama NDIO basi fuata maelekezo haya hatua kwa hatua. Mpaka mwisho.



HATUA YA 1

Fahamu kwamba unahitajika kuwa na angalau Tsh.20,000 au zaidi+ ili kuanza kujiajili mwenyewe na kujilipa mshahara kadri unavyofanya kazi.


HATUA YA 2.

Jisajili katika Kampuni mama  yenye uhakika na pesa pamoja na ajira yako Kalynda kwa kubofya link hii 

https://www.kalynda-e-commerce.com/#/register/index?code=946798168584


Utajaza taarifa zako mfano Number ya simu ukianza 7...au 6.... na Password kisha ukishajisajili Fanya hivi.

HATUA YA 3

Hakikisha Hela hiyo IPO *M pesa/ Tigo pesa /airtel money/ halotel* n.k kisha ingia kwenye Kalynda kwa link hiyo au app unaipata Play store kwa kuandika KALYNDA. kisha jifunze kujiajili.


HATUA YA 4-

Namna ya kujiajili

Bofya personal kwenye website/App ya Kalynda,ikifunguka sehemu ya Amount andika KIASI (MF.20000/ au zaidi) kisha chagua M pesa au Tigo pesa bila kujali unatumia mtandao gani kisha itafunguka utaona taarifa za malipo na utaona Number ya LIPA NO: ya kampuni ya Kalynda kisha copy au andika pembeni hiyo number. Halafu.


HATUA YA 5.

baada ya Ku copy/ kuandika number hiyo kisha bofya menu ya kutuma pesa mfano tigo pesa *150*01#  

 kisha fuata hatua za kutuma pesa kwa *lipa number* ili pesa yako iingie kwenye account yako ya KALYNDA. na kama unatumia  mitandao tofauti na Voda au tigo tumia lipa namba ya tigo pesa ni rahisi zaidi


HATUA YA 6:

ukipokea SMS ya Imethibitishwa una copy namba za kumbukumbu ya Malipo zinakuaga namba 11 hivi kama voda zinakuwa mwanzo kabisa. Kisha nenda kwenye website au app ya KALYNDA kisha nenda sehemu ya Reference kabla ya neno Recharge ulipokuwa una copy LIPA NUMBER,weka hizo namba kisha bofya Recharge 

kisha bofya *Personal* hapo juu utaona Hela imekufikia. Baada ya hapo Piga simu 0753319200 kwa Maelezo zaidi. Ili kujua unawezaje kufanya kazi na kupokea mshahara wako kila siku! Kama una swali karibu Uniulize au bofya link hii hapa chini kuchat nami kwa urahisi zaidi.

https://www.kalynda-e-commerce.com/#/register/index?code=946798168584

Kuna watu wengi sasa hivi wanapuuza fursa za kimtandao,lakini nikuambie ukweli kuwa kwa sasa tunaenda na Digital jobs! Kupitia fursa za Digital Skills mbalimbali ulizonazo.

Hebu chukulia mfano Tanzania kumekuwa na Makapuni mbalimbali ya kujiingizia pesa mtandaoni kwa kuwekeza Hela na kupata faida au kulipia Kodi kwenye kampuni ili utengeneze faida,watu wengi wamefaidika kupitia kampuni hizo,na wengine wamepigwa kupitia kampuni hizo.

KWANINI WATU WANAJIUNGA LICHA YA KUSIKIA WATATAPELIWA!.

Mtu mwelevu huamini kuwa kazi yoyote hasa mtandaoni ni Pata potea hivyo anaamini akiwahi atapata akichelewa atapata au kupoteza,hivyo jifunze kukubali kupoteza halafu Ujikute unapata!.

Leo natambulisha fursa kutoka KALYNDA https://www.kalynda-e-commerce.com/#/register/index?code=946798168584 .

Mimi nilijunga Mwezi Wa saba nimeendelea kucheza kwa mtaji Wa elfu 20,000/ mpaka septemba mosi tayari Tsh.400,000/(Plus) kama faida Je! Hapo nimepata au nimeppteza? .

NIMEFANIKIWAJE!.

nimewaalika watu wachache sana ambao ninaamini wanaweza kuongeza watu,ninewaelimisha wamejiunga na wametengeneza watu wao nao wameweke Hela,hivyo napata faida ambayo kwa siku wananiingizia Tsh.17000(Plus) kila siku na mm naingiza 16000 (Plus) Je! Hapo nimepoteza au nimepata?.

MY TAKE! 

Ukitumia fursa usipuuze jiunge itumie kwa akili ,kisha furahia mapato kupitia fursa hiyo,Saizi KALYNDA inavyotangazwa ITV ndio watu wanaanza kuamini lakini awali tuliwaalika waligoma! .Haya na we we unayesoma ujumbe huu unatoka na lipi? Kazi kwako kuamua Leo kuwekeza au kutowekeza. Kama una swali Nipigie 0753319200 au jisajili hapa kupata fursa hii.

https://www.kalynda-e-commerce.com/#/register/index?code=946798168584

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.
Post a Comment (0)


#buttons=(Accept !) #days=(20)

Our website uses cookies to enhance your experience. Learn More
Accept !
To Top