Wezi wapigwa kipigo kizito nusu kufa, Wavamia betting wakiwa na mawe,

0


 Vijana wawili ambao majina yao hayajafahamika wamepigwa na Wananchi wenye hasira kali baada ya kuvamia duka la michezo ya kubahatisha (betting) na kutaka kupora fedha katika eneo la Mwenge (Kituo cha Daladala cha ITV).

Kwa mujibu wa Shuhuda, Vijana hao walivamia duka hilo wakiwa na mawe na wamemjeruhi Dada anayetoa huduma kwenye duka hilo kwa kumpiga jiwe usoni na amepelekwa Hospitali.

Shuhuda mwingine anadai Vijana hao walikuwa watatu na walifika eneo la tukio kwa kutumia pikipiki ambapo mmoja alifanikiwa kutoroka baada ya kuona hatari.


Tags

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.
Post a Comment (0)

 

#buttons=(Accept !) #days=(20)

Our website uses cookies to enhance your experience. Learn More
Accept !
To Top