HII NDIO SIRI YA PLATFROM ZA KUTENGENEZA PESA MTANDAONI...TAZAMA VIDEO HII.

0

 Hivi sasa kwa watanzania wengi wanaotumia mitandao ya kijamii wanajua habari kubwa kwa sasa yukisema utapeli ni Kalynda ipo kichwani mwao,lakini kiukweli bado tunapaswa kuamini kuwa mtandaoni kuna fursa nyingi mtandano.


Wakati hizo fursa zikitangazwa bado kuna changamoto kubwa ya watu wengine wenye ujuzi wao wanatumia fursa hiyo kufanya biashara za utapeli mtandaoni na kuwepo kwa biashara haramu ambazo zipo kinyume na sheria na nyingi zinafanyika mtandaoni na watu ambao hatuwezi kuwafikia kwa kupata taarifa zao sahihi au utambulisho wao.
Hebu leo tazama video hii mpaka tamati. utanishukuru Baadae.
JIUNGE NA GROUP LANGU LA WHTSAPP KWA LINK HII KUPATA USHAURI ZAIDI.....https://chat.whatsapp.com/E3m7mkGz7m5...

Tags

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.
Post a Comment (0)

 

#buttons=(Accept !) #days=(20)

Our website uses cookies to enhance your experience. Learn More
Accept !
To Top