MTOTO WA MIAKA 10 ATUHUMIWA KUMUINGILIA MWENZAKE KIMWILI

0

 

Mtoto wa kiume mwenye umri wa miaka 10 katika mkoa wa Mjini Magharibi Zanzibar (Jina linahifadhiwa)  anadaiwa kumuingilia mtoto wakike mwenye umri wa miaka 2 


Mama wa mtoto aliyefanyiwa kitendo hicho amedai kuwa aligundua tukio hilo wakati akimuogesha mtoto wake na alipomuuliza nani amefanya kitendo hicho alimtaja mtoto mwenzake kuwa anahusika

Jitihada za kumtafuta mama wa mtoto anayedaiwa kutenda kitendo hicho zimegonga mwamba baada ya kukataa kutoa ushirikiano 

Kamanda wa Jeshi la Polisi mkoa wa Mjini Magharibi Richard Thadeo Mchomvu ameitaka jamii kuishi katika mila na desturi na kuwalea watoto katika misingi ya dini ili kuepuka matukio kama hayo

Tags

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.
Post a Comment (0)

 

#buttons=(Accept !) #days=(20)

Our website uses cookies to enhance your experience. Learn More
Accept !
To Top