NEW APP MJINI YA ALL MALL KILA SIKU 7000 BILA CHENGA...MZIGO UNATOKA KAMA KAWA

0

 Leo kama kawaida tunaipitia na kuifahamu Platform mpya mjini inaiotwa All mall,jukwaa hili la kujitengenezea pesa mtandaoni ambapo watu wameshawekeza na kuvuna faida mapema,mfano ukijiunga na platform hii unapata bonus ya dollah 30$ kisha wewe unatakiwa kuweka dollah 8$ jumla itakuwa dollah 38$ ambapo sasa baada ya grab order 5 utapata faida ya dollah 3.04$ sawa na Tsh.7296/=


Kitu ambacho siwezi kukuhahakishia ni lini na muda gani itadumu platform hii licha ya wao kutoa taarifa yako kwenye tangazo la mwanzo unapofungua Platform kueleza kuwa wanakuhahakikishia kuwa kamwe haitafungwa.

au TAZAMA VIDEO HII KUJUA JINSI YA KUTUMIA HATUA KWA HATUA
Tags

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.
Post a Comment (0)

 

#buttons=(Accept !) #days=(20)

Our website uses cookies to enhance your experience. Learn More
Accept !
To Top