DU!! MAMA AMNYONGA MTOTO WAKE

0

Jeshi la polisi Mkoani Mtwara linamshikilia mwanamke mkazi wa Kijiji cha Sinde  Kata ya  Msangamkuu, halmashauri ya Mtwara,  kwa tuhuma za kumnyonga mtoto wake mwenye umri wa miaka miwili na nusu



Baadhi ya majirani wanasema mama huyo alimnyonga mtoto wake huku yeye na mtoto wakiwa utupu (bila nguo) na kukimbilia porini ndipo majirani walipomkimbiza na kumchukua mtoto lakini alikuwa tayari amefariki

Kaimu Kamanda jeshi  la polisi  Mkoa wa Mtwara, ACP Nicodemus Katembo amesema mtuhumiwa atafikishwa mahakamani pindi uchunguzi utakapokamilika.

USISAHAU HII VIDEO NI MUHIMU UWEZE KUITAZAMA

Tags

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.
Post a Comment (0)



#buttons=(Accept !) #days=(20)

Our website uses cookies to enhance your experience. Learn More
Accept !
To Top