TUMIA TOVUTI HII KUJITENGENEZEA PESA MTANDAONI

0

Suala la uwekezaji mtandao imeendelea kukua siku hadi siku mtandaoni hasa katika nchini za Africa na wakati huo fursa hiyo ambayo ndio kizazi kijacho kitatumia Ajira zao mtandaoni,Kazi huenda zikafanywa mtu akiwa nyumbani kutokana na kukua kwa teknolojia.


Leo Watanzania wengi wanafanya kila linalowezekana kutafuta fursa mtandaoni bila kujalisha ni ulagai au kweli kikubwa wanachoangaaliwa ni fedha wanazoweka wanaweza kuzitoa au wengine wakisubili kuongeza faida kiasi kwa kiwango walichowekeza mtandaoni.

Kwa sasa wanamitandao wanasema Chimbo ambalo wanajichimbia kutafuta riziki ni AGI PROTECT ambayo kwa imani yao ni kwamba hiyo ni fursa kwa wasio na ajira mtandaoni.

Kuona inavyofanya kazi <BOFYA HAPA>

Tafadhali mtandao huu unaendelea kukuomba uache comment/Maoni hapo chini katika boksi la maoni kuhusu Majukwaa haya yakutengeneza pesa mtandaoni.JE! unayaamini kwa asilimia Ngapi?

TAZAMA VIDEO HII KUFAHAMU ZAIDI KUHUSU AGI PROTECT

Tags

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.
Post a Comment (0)



#buttons=(Accept !) #days=(20)

Our website uses cookies to enhance your experience. Learn More
Accept !
To Top